The Gioi Am Nhac
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The Gioi Am Nhac

*** Nơi Cảm Xúc Thăng Hoa ***

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Onew gây ngạc nhiên với cơ bắp của mình!

Go down 
Tác giảThông điệp
ftisland_rubie

ftisland_rubie

Onew gây ngạc nhiên với cơ bắp của mình! Empty
Bài gửiTiêu đề: Onew gây ngạc nhiên với cơ bắp của mình!   Onew gây ngạc nhiên với cơ bắp của mình! Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 12:59 am

Onew gây ngạc nhiên với cơ bắp của mình! A0024565_4b5e03229a709
SHINee Onew đã cho mọi người thấy cơ bắp của mình trong lúc đang giặt ra giường cùng Jonghyun trong chương trình "SHINee's Hello Baby".

Cả nhóm đã chia làm 2 đội, 1 đội đến bệnh viện để tiêm phòng cho Yoogeun còn đội còn lại thì ở nhà và giặt những tấm ra trải giường. Trong lúc đang giặt thì Jonghyun đùa rằng: "Hyung, cơ bắp của anh như tấm gỗ giặt đồ vậy, cởi áo ra để em giặt những thứ này với cơ bắp của anh đi".

Ngay lúc đó, Onew đã thể hiện sự độc đáo của mình và tự kéo áo của mình để lộ phần bụng và làm mọi người xung quanh phải bật cười.

Mặt khác, mọi người chỉ cần nhìn họ cũng có thể thấy được tình yêu mà họ dành cho Yoogeun, những người lần đầu tiên trong đời tự giặt đồ bằng chính bàn tay của mình (kể cả những việc như cho quá nhiều xà phòng,...), cố gắng hết sức trong một ngày lạnh như thế.

Tập này sẽ được phát sóng vào ngày 24/2 sắp tới.

Onew gây ngạc nhiên với cơ bắp của mình!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [MV] Lặng Yêu -Khánh Phương và Từ Minh Hy
» [MV] Cây lá và gió- Khổng Tú Quỳnh,Đăng khôi,Thiên Minh
» [MV] Tình Không đổi thay-Khánh Phương và Từ Minh Hy