The Gioi Am Nhac
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The Gioi Am Nhac

*** Nơi Cảm Xúc Thăng Hoa ***

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bài mở đâu của hội con trai đây!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
JK

JK

Bài mở đâu của hội con trai đây! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 6:09 pm

Vào đây trò chuyện nào anh em tại trang web vừa lập nên số thành viên còn hạn anh em vào đây có chuyện gì hay kể ra để anh em giải trí nào tui mở đầu câu chuyện đây
tự giới thiệu về bản thân chút đây
Name: TRẦN MINH TÂM
nick chat:minh_tam179
ai muốn làm quen thì pm nick yahoo hoặc vào đây post bài trò chuyện cũng được mình online thường xuyên lắm hôm nay không có gì đặc biệt nên chưa có gì để kể đợi hôm nào có chuyện vui sẻ kể cho anh em giải trí nha bounce
http://360.yahoo.com/minh_tam179
[S]yao[R]aN

[S]yao[R]aN

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 7:13 pm

Hehe cho mình tham gia v?i
Name: Lâm Ki?t Huy
nick chat: k.huy_xjtjn8x@yahoo.com
?am mê âm nh?c t? nh? Very Happy b?n thân bác admin mong wed có th? phát tri?n cao h?n. Và dc wen thêm nhi?u b?n m?i cùng s? thik âm nhac v?i mình ^.^
JK

JK

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 10:46 am

mới chỉ có 2 anh em mình tham gia à chán ghê ta không biết chừng nào mới đông vui anh Ran ơi có thể tạo thêm 1 hội con trai và con gái chung được không có như vậy mới quen thêm được nhiều girl chứ phải không nè I love you
XxJacKyxX

XxJacKyxX

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 4:44 pm

Cái gì cũng phải từ từ chứ ! với lại web mới thành lập không lâu trước sau gì cũng có mà lol!
XxJacKyxX

XxJacKyxX

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 4:54 pm

À wên giới thiệu nữa
Mai Nem : Trác Minh Đức ( từ trước h chỉ có 1 - 2 người là đụng hàng cái họ của tui thui Cool )
Ních Chác : ( hơi sến nhưng mà wen òi) yeuminhnhe1988 @ yahoo.com
Vậy là tui là người thứ 3 nha !!
XxJacKyxX

XxJacKyxX

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 4:55 pm

Mà Admin ơi coi lại cái sao cái chữ kí của tui hem hiện len đc ???? Question
JK

JK

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 5:16 pm

hahah cái này thì tui giải thích được nè chử kí chỉ dành cho admin va Mod thôi đã được thêm 1 người gia nhập rồi chúc mừng đi nào cheers
nhoxgino

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 5:22 pm

hix ... còn tui nữa...
Tên: Đông Tạ Thanh
yahoo: langtu_votinh_koyeu29
Smile)
JK

JK

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeSat Dec 20, 2008 8:50 am

Chà họ Đông à họ này là hàng hiếm a` nha cung hỉ đã gia nhập vào hội và cũng gần giáng sinh rồi nay JK sinh chúc các bạn Noel vui vẻ luôn ở cạnh người thân và người mình yêu nha ai chưa có người yêu thì đêm noel đi chơi với bạn bè giống JK nè hôm đó có show rồi chúc anh em cũng có show để được vui vẻ đêm noel chứ ở 1 mình thì lạnh dữ lắm à nha
nhoc_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeWed May 06, 2009 10:39 am

à ha cuoi cùng cũng tìm thấy người trong hong đảo.
cho em tham gia với ha!!!!!!!! cheers
nhoc_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitimeWed May 06, 2009 10:46 am

yahoo:boyyeubaby_89
aha.tìm vài G tham gia hem.
cỗ nào chẳng có thịt gà
đàn ông ko co đàn bà mất vui. Sad
Hán Minh Anh.(hàng dộc hà)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài mở đâu của hội con trai đây!   Bài mở đâu của hội con trai đây! Icon_minitime

Bài mở đâu của hội con trai đây!
Trang 1 trong tổng số 1 trang